กราบขอบพระคุณในการสอบแข่งขันครูผู้ช่วย ครั้งที่ 1/2559

กราบขอบพระคุณในการสอบแข่งขันครูผู้ช่วย ครั้งที่ 1/2559

โพสต์โดย aofyuttana » อาทิตย์ 02 ต.ค. 2016 3:49 pm

กราบขอบพระคุณทาง กศจ. สมุทรสาคร เรื่องการสอบแข่งขันครูผู้ช่วย ครั้งที่ 1 ปี 2559 ผมรู้สึกยินดีและดีใจในการเข้ารับการสอบในครั้งนี้และได้รับการต้อนรับดูแลเป็นอย่างดีจากสนามสอบทั้ง 3 วันและตื่นเต้นดีใจมาก ๆ กับเพื่อน ๆ ที่สอบผ่านได้ขึ้นบัญชีกันทุกคนครับ ผมยังมีความเชื่อมั่นใน กศจ.สมุทรสาครในการบริหารจัดการ มีความโปร่งใส และยุติธรรมครับ ผมในฐานะผู้ขึ้นบัญชีครูผู้ช่วย 1/2559 ยังเชื่อมั่นว่าทาง กศจ.สมุทรสาคร จะมีการเรียนบรรจุเพิ่มเติมของบัญชี 1/2559 และหวังว่าจะมีการเรียกเร็ว ๆ นี้ ผมคงทำอะไรไม่ได้นอกจาก รอ ครับ และผมยังเฝ้ารอจดหมายจาก สพป.สมุทรสาครในทุก ๆ วัน ขอบคุณครับ

กราบขอบพระคุณท่าน ผอ.เขต และสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสมุทรสาคร อีกครั้งนะครับ
aofyuttana

ย้อนกลับไปยัง กระดานถาม-ตอบเรื่องทั่วไป