การสัมภาษณ์คือ?

การสัมภาษณ์คือ?

โพสต์โดย mosco » อาทิตย์ 09 ต.ค. 2016 1:18 pm

รบกวนสอบถามหน่อยครับ การสอบสัมภาษณ์ เป็นการสอบโดยวิธีใดครับ ผม งง ครับ วันนี้ได้ไปสอบสัมภาษณ์ แต่ ได้สอบเป็นข้อเขียนจำนวน 5 ข้อ โดยไม่มี คณะกรรมการท่านใด ตั้งโต๊ะ การสัมภาษณ์ เลย ผมเลยงง กับ ประกาศที่ว่า คัดเลือกโดยสอบสัมภาษณ์ แล้วเป็นข้อเขียนแทน แบบนี้ผิดหรือปล่าวครับ ผมมีความรู้สึกว่า ถือผลงานไปเสียปล่าวเลย ตั้งใจจะไป พูดคุยและการถูกสัมภาษณ์เต็มที่ แต่กลับไม่ได้ พบปะพูคุย กับคุณครูท่านใดเลย น่า น้อยใจจังครับ หมดกำลังใจ
mosco

ย้อนกลับไปยัง กระดานถาม-ตอบเรื่องทั่วไป