อยากทราบว่าเขตจะสำรวจรายชื่อครูที่ไม่มี ป.บัณฑิต ช่วงไหนคะ

อยากทราบว่าเขตจะสำรวจรายชื่อครูที่ไม่มี ป.บัณฑิต ช่วงไหนคะ

โพสต์โดย Pirawan14 » จันทร์ 02 พ.ค. 2016 3:36 pm

อยากทราบว่าเขตจะสำรวจรายชื่อครูที่ไม่มีใบอนุญาตประกอบวิชาชีพครู ช่วงไหนคะ เพื่อที่จะได้เตรียมตัวไปเรียน ป.บัณฑิต ต่อค่ะ ขอบคุณค่ะ ^^
Pirawan14

Re: อยากทราบว่าเขตจะสำรวจรายชื่อครูที่ไม่มี ป.บัณฑิต ช่วงไหน

โพสต์โดย watyaichomprasat » จันทร์ 23 พ.ค. 2016 6:01 pm

รอคุรุสภาแจ้งสำรวจก่อนนะครับ แต่ตอนนี้ให้โรงเรียนทำเรื่องสอนโดยไม่มีใบประกอบวิชาชีพต่อคุรุสภาก่อนนะครับ ถึงจะมีสิทธิเรียน รอประกาศก่อนครับ
watyaichomprasat

Re: อยากทราบว่าเขตจะสำรวจรายชื่อครูที่ไม่มี ป.บัณฑิต ช่วงไหน

โพสต์โดย Pirawan14 » เสาร์ 18 มิ.ย. 2016 8:10 pm

watyaichomprasat เขียน:รอคุรุสภาแจ้งสำรวจก่อนนะครับ แต่ตอนนี้ให้โรงเรียนทำเรื่องสอนโดยไม่มีใบประกอบวิชาชีพต่อคุรุสภาก่อนนะครับ ถึงจะมีสิทธิเรียน รอประกาศก่อนครับ

ขอบคุณค่ะ ^^
Pirawan14

ย้อนกลับไปยัง กระดานถาม-ตอบเรื่องทั่วไป